• Khuyến mãi xe Ford khủng đầu năm 2018

    01/02/2018 bởi Quản trị viên

    Khuyến mãi "Hot đầu năm 2018" 

    Đại lý Thanh Xuân Ford xin kính chào Quý khách!

     

    Tại sao nên mua xe vào thời điểm này tại Ford Thanh Xuân?

    Thời điểm này, khi mà các nghị định dành xe nhập khẩu đã được Nhà nước công bố, thì chúng ta có thể thấy rằng thời gian để xe về đến đại lý và về đến tay khách hàng đã bị kéo dài ra, chi phí kho bãi mà đại lý phải chịu cũng tăng, do đó, trước khi các chi phí có giá chính thức tăng, quý vị hãy liên hệ ngay để nhận được những ưu đãi Khủng đầu năm 2018.

    Ngoài ra, đến ngày 8/2 (nhằm 23 tháng Chạp), các cơ quan Nhà nước đã đi vào nghỉ Tết, nên Quý khách hãng hay liên hệ ngay đến 0977 189 998 -  để kịp thời sở hữu xế vi vu trong Tết với giá cực ưu đãi.

    Cụ thể: 

    1. Ford Ranger:

    - Bộ quà: Bao tay lái, Gối đầu, Lót sàn, Bình chữa cháy, Nước hoa.
    - Lót sàn simili – Cảm biến de.
    - Camera de trên gương – Một năm bảo dưỡng miễn phí.
    - Tặng thẻ Gói bảo dưỡng trị giá 10 triệu đồng.
    - Bộ phụ kiện: Mâm đúc 16′′, bệ bước chân, thanh cản sau inox, nắp và lót thùng.
    - 01 năm bảo hiểm vật chất.

    Tổng giá trị khuyến mãi lên đến 30 triệu đồng.

    3. Ford Transit :

    • Bộ quà tặng: Bao tay lái, Gối đầu, Lót sàn, Bình chữa cháy, Nước hoa
    • Tặng thẻ Gói bảo dưỡng trị giá 10 triệu đồng
    • Bọc trần – Hộp đen
    • Dán phim cách nhiệt toàn xe
    • Bảo hiểm vật chất

    Tổng giá trị khuyến mãi lên đến 70 triệu đồng

    4. Ford Everest  + Ford Explorer

    Có đầy đủ các màu xe và cam kết giao xe ngay, nhanh chóng trong ngày.

     Hotline: 0977 189 998 -  

    "ĐÁP ỨNG NHU CẦU - CHẤT LƯỢNG HÀNG ĐẦU"

    Tham khảo chi tiết các dòng xe cụ thể tại đây:

    Ford Ranger : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-ranger/

    Ford Ecosport : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-ecosport/

    Ford Transit : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-transit/

    Ford Focus : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-focus/

    Ford Fiesta : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-fiesta/

    Ford Everest : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-everest/

    Ford Explorer : http://www.xefordthanhxuan.com/ford-explorer/